Tivi Smart 4K 65 Inch Toshiba 65M450NP
Mã hàng : 65M450NP
Xuất xứ: Thái Lan
Thương hiệu: Toshiba
Trạng thái : Còn hàng
Bảo hành: 2 năm
Giá hãng: 19.990.000 VND
Giá khuyến mại: 13.990.000 VND
Bạn tiết kiệm được: 6.000.000 VND (31 %)
Danh mục: Tivi Toshiba |
Số lượng
Mô tả sản phẩm * KHUYẾN MÃI * ***THÔNG SỐ KỸ THUẬT***
Đặc điểm nổi bật
  • Kích thước 65 inch lớn ấn tượng mang đến trải nghiệm xem thoải mái
  • Chip xử lý thông minh Regza Engine ZR cải thiện hiệu quả chất lượng tín hiệu đầu vào
  • Nâng cấp hình ảnh độ phân giải thấp lên chất lượng 4K chi tiết và rõ nét
  • Âm thanh Dolby Atmos và DTS X mang đến hiệu ứng âm nhạc siêu thực tại nhà
  • Tính năng tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt, tìm kiếm qua ứng dụng trên điện thoại
Thông số kỹ thuật
Tổng quan sản phẩm
Loại Tivi Smart Tivi
Kích cỡ màn hình 65 Inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Hệ điều hành VIDAA TV
Chất liệu chân đế Nhựa
Chất liệu viền tivi Kim Loại
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ hình ảnh
– Công nghệ chấm lượng tử-Quantum Dot Color
– AI 4K Upscaling
– Công nghệ Color Re-Master
– Công nghệ Super Contrast Booster
– Công nghệ Ultra-Essential PQ
– Dolby vision
– HDR10
– HDR10+decode
– HLG
– Chế độ Filmaker mode
– AI Football Mode
– Dolby Vision for gaming
– VRR
– Giảm độ trễ chơi game ALLM
Bộ xử lý Regza Engine ZR
Tần số quét thực 60Hz
Công nghệ âm thanh
Tổng công suất loa 24W