Tivi Smart 4K 100 Inch Toshiba 100Z670NP
Mã hàng : 100Z670NP
Xuất xứ: Thái Lan
Thương hiệu: Toshiba
Trạng thái : Còn hàng
Bảo hành: 2 năm
Giá khuyến mại: 57.490.000 VND
Danh mục: Tivi Toshiba |
Số lượng
Mô tả sản phẩm * KHUYẾN MÃI * ***THÔNG SỐ KỸ THUẬT***
Đặc điểm nổi bật
  • Màn hình lớn 100 inch với thiết kế viền mỏng ấn tượng
  • Bộ xử lý hình ảnh Regza Engine ZRi tiên tiến
  • Hỗ trợ nhiều định dạng HDR như Dolby Vision, HDR10+,…
  • Công nghệ Quantum Dot tái tạo hơn một tỷ sắc thái màu
  • Chế độ ALLM cho trải nghiệm chơi game mượt mà
Thông số kỹ thuật
Tổng quan sản phẩm
Loại Tivi Smart Tivi
Kích cỡ màn hình 100 Inch
Độ phân giải Ultra HD 4K
Hệ điều hành VIDAA TV
Chất liệu chân đế Kim Loại
Chất liệu viền tivi Kim Loại
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ hình ảnh
– Công nghệ chấm lượng tử-Quantum Dot Color
– Full array local dimming Pro
– AI 4K Upscaling
– Công nghệ Color Re-Master
– Công nghệ Super Contrast Booster
– Công nghệ Ultra-Essential PQ
– Công nghệ AI auto view Pro
– Công nghệ AI Picture optimizer
– HDR 10+ Adaptive
– Dolby vision
– Dolby vision IQ
– HDR10
– HDR10+decode
– HLG
– Chế độ Filmaker mode
– AI Football Mode
– Dolby Vision for gaming
– HDR10+ for gaming
– VRR
– Giảm độ trễ chơi game ALLM
Bộ xử lý Regza Engine ZR
Tần số quét thực 144Hz
Công nghệ âm thanh
Tổng công suất loa 56W