Tivi Smart 4K 43 Inch Toshiba 43M450NP
Mã hàng : 43M450NP
Xuất xứ: Thái Lan
Thương hiệu: Toshiba
Trạng thái : Còn hàng
Bảo hành: 2 năm
Giá hãng: 10.990.000 VND
Giá khuyến mại: 9.190.000 VND
Bạn tiết kiệm được: 1.800.000 VND (17 %)
Danh mục: Tivi Toshiba |
Số lượng
Mô tả sản phẩm * KHUYẾN MÃI * ***THÔNG SỐ KỸ THUẬT***
Đặc điểm nổi bật
  • Tivi Toshiba có độ phân giải 4K (UHD) cho hình ảnh sắc nét đầy chi tiết
  • Công nghệ Quantum Dot Color hiển thị chân thực sống động và rõ nét
  • 2 loa với công suất 24W cho âm thanh bùng nổ cùng Regza Power Audio, DTS X
  • Đắm chìm trong không gian âm thanh đa chiều với công nghệ Dolby Atmos
  • HDR10+ tăng cường độ tương phản, cho hình ảnh có sự chi tiết, sắc nét
  • Chế độ Film Maker Mode truyền tải nội dung chân thực để bạn cảm nhận rõ nhất
  • Màn hình 43 inch mang đến khung hình rộng mở, bứt phá mọi giới hạn
  • Hỗ trợ tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt hoặc thông qua ứng dụng VIDAA kết nối trên điện thoại
  • Giảm độ trễ chơi game ALLM cho bạn “chiến” game mượt mà hơn
Thông số kỹ thuật
Tổng quan sản phẩm
Loại Tivi Smart Tivi
Kích cỡ màn hình 43 Inch
Độ phân giải 4K (Ultra HD)
Hệ điều hành VIDAA TV
Chất liệu chân đế Nhựa
Chất liệu viền tivi Kim Loại
Công nghệ hình ảnh
Công nghệ hình ảnh
– Công nghệ chấm lượng tử-Quantum Dot Color
– AI 4K Upscaling
– Công nghệ Color Re-Master
– Công nghệ Super Contrast Booster
– Công nghệ Ultra-Essential PQ
– Dolby vision
– HDR10
– HDR10+decode
– HLG
– Chế độ Filmaker mode
– AI Football Mode
– Dolby Vision for gaming
– VRR
– Giảm độ trễ chơi game ALLM
Bộ xử lý Regza Engine ZR
Tần số quét thực 60Hz
Công nghệ âm thanh
Tổng công suất loa 24W