Máy Lọc Nước Nóng Lạnh Chungho 500HCCHP-500H20
Mã hàng : 500HCCHP-500H20
Xuất xứ: Chính hãng
Thương hiệu: CHUNGHO
Trạng thái : Còn hàng
Bảo hành: Chính hãng
Giá hãng: 17.900.000 VND
Giá khuyến mại: 11.000.000 VND
Bạn tiết kiệm được: 6.900.000 VND (39 %)
Danh mục: Máy lọc nước Chungho |
Số lượng
Mô tả sản phẩm * KHUYẾN MÃI * ***THÔNG SỐ KỸ THUẬT***
Đặc điểm nổi bật
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu: Chungho
Mã sản phẩm: 500HCCHP-500H20
Công nghệ lọc: SED/CB/RO/GAC
Công suất lọc: 285 L/ngày
Dung tích nước: 9.8 lít
Nguồn điện yêu cầu: 220V/50Hz
Công suất: Nóng: 500W / lạnh: 120W
Kích thước (RxCxS): 321 x 1164 x 393 mm