Máy Lọc Nước Chungho WHI CAFFE 700 GWF-70S9500M
Mã hàng : WHI CAFFE 700
Xuất xứ: Chính hãng
Thương hiệu: CHUNGHO
Trạng thái : Còn hàng
Bảo hành: Chính hãng
Giá hãng: 54.500.000 VND
Giá khuyến mại: 34.200.000 VND
Bạn tiết kiệm được: 20.300.000 VND (38 %)
Danh mục: Máy lọc nước Chungho |
Số lượng
Mô tả sản phẩm * KHUYẾN MÃI * ***THÔNG SỐ KỸ THUẬT***
Đặc điểm nổi bật
  • Hệ thống lọc RO 4 cấp – Làm sạch toàn diện
  • Công nghệ tuần hoàn nước 24/7 – Luôn tươi mới
  • Tích hợp làm đá tiện lợi
  • Cảm biến thông minh – Vận hành tối ưu
  • Trải nghiệm cao cấp với chức năng pha cà phê
  • Tự động làm sạch – Đảm bảo vệ sinh tối đa
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu: Chungho
Mã sản phẩm: WHI CAFFE 700 GWF-70S9500M
Chức năng:  Làm nước nóng lạnh, Làm đá
Dung tích bình chứa:  7 lít
Dung tích bình nóng:  2,5 lít
Dung tích bình lạnh:  2,8 lít
Công suất:  Làm đá (105W), Lạnh (120W), Nóng (500W), Pha cà phê (1.300W)
Nguồn điện áp:  220V/50Hz